So sánh sản phẩm
  • Vietnamese
  • English
0

Giỏ hàng

  • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn

Đội ngũ Phát Hoàng Gia

Danh sách quản lý
TRẦN TẤN PHÁT

TRẦN TẤN PHÁT

GIÁM ĐỐC

LÊ THỊ NGỌC QUÝ

LÊ THỊ NGỌC QUÝ

TRƯỞNG PHÒNG NHÂN SỰ

TRẦN PHI HÙNG

TRẦN PHI HÙNG

TRƯỞNG PHÒNG TIỆC CƯỚI - 0973399591 Hungtran@phathoanggia.com.vn

NGUYỄN NGỌC THIỆN

NGUYỄN NGỌC THIỆN

TRƯỞNG PHÒNG SỰ KIỆN - 0969402707 Ngocthien@phathoanggia.com.vn

Danh sách nhân viên
PHẠM TRẦN ĐẠI NGHĨA

PHẠM TRẦN ĐẠI NGHĨA

NHÂN VIÊN THIẾT KẾ

LÊ QUỐC THỊNH

LÊ QUỐC THỊNH

NHÂN VIÊN KỸ THUẬT

TRẦN NGUYỄN QUANG MINH

TRẦN NGUYỄN QUANG MINH

NHÂN VIÊN SỰ KIỆN - 082 2140336 quangminh@phathoanggia.com.vn

VÕ XUÂN TÍN

VÕ XUÂN TÍN

NHÂN VIÊN THIẾT KẾ

TẠ HUYỀN TRANG

TẠ HUYỀN TRANG

NHÂN VIÊN TIỆC CƯỚI - 0929141934 Huyentrang@phathoanggia.com.vn

NGUYỄN QUANG TÚ

NGUYỄN QUANG TÚ

NHÂN VIÊN SỰ KIỆN - 0932110837 Quangtu@phathoanggia.com.vn

VĂN TƯỜNG HẠ VY

VĂN TƯỜNG HẠ VY

NHÂN VIÊN TIỆC CƯỚI - 0977609001 Havy@phathoanggia.com.vn

ĐẶNG THỊ ÁNH NGUYỆT

ĐẶNG THỊ ÁNH NGUYỆT

KẾ TOÁN CHI PHÍ

TRẦN THỊ THANH NHÀN

TRẦN THỊ THANH NHÀN

TRỢ LÝ GIÁM ĐỐC - 0931100805 Thanhnhan@phathoanggia.com.vn

NGUYỄN THỊ HỒNG TRANG

NGUYỄN THỊ HỒNG TRANG

TRƯỞNG TEAM EVENT 01 - 0934 156 126 hongtrang@phathoanggia.com.vn

NGUYỄN THỊ GẤM

NGUYỄN THỊ GẤM

TRƯỞNG TEAM EVENT 02 - 0963253806 Thigam@phathoanggia.com.vn

LÝ THỊ TRÚC THƯ

LÝ THỊ TRÚC THƯ

NHÂN VIÊN MARKETING

NGUYỄN THỊ HƯƠNG GIANG

NGUYỄN THỊ HƯƠNG GIANG

NHÂN VIÊN TIỆC CƯỚI - 0795297149 Huonggiang@phathoanggia.com.vn

TRƯƠNG THỊ THANH HOA

TRƯƠNG THỊ THANH HOA

NHÂN VIÊN TIỆC CƯỚI

NGUYỄN THỊ THANH THẢO

NGUYỄN THỊ THANH THẢO

NV TRANG TRÍ - PHÒNG TIỆC CƯỚI

ĐỖ HOÀNG GIANG

ĐỖ HOÀNG GIANG

NHÂN VIÊN KĨ THUẬT DỰ ÁN

PHẠM ĐÌNH PÔN

PHẠM ĐÌNH PÔN

NHÂN VIÊN KĨ THUẬT DỰ ÁN

TRẦN NGỌC DUY

TRẦN NGỌC DUY

NHÂN VIÊN KĨ THUẬT

Top